Cute zomo pursh wasa da aka yi da sababbin kayan
Gabatarwar Samfurin
Siffantarwa | Cute zomo pursh wasa da aka yi da sababbin kayan |
Iri | Plosh wasa |
Abu | Prosh / PP Coton |
Kewayon tsufa | > 3 raina |
Gimra | 25CM |
Moq | Moq shine 1000pcs |
Lokacin biyan kudi | T / t, l / c |
Tashar jiragen ruwa | Shanghai |
Logo | Za a iya tsara |
Shiryawa | Yi a matsayin buƙatarku |
Wadatarwa | 100000 guda / Watan |
Lokacin isarwa | 30-45 days bayan karbar biya |
Ba da takardar shaida | En71 / A / Astm / Disney / BSCI |
Gabatarwar Samfurin
Zubbit da aka yi da wannan sabon abu ake kira alheri, wanda yake sosai cute da taushi. A tsaye kunnuwa da albel na ƙafafun suna da laushi. Hanci, baki da ribbons duk ana yin daidai da kunnuwa da albarka na ƙafafu, waɗanda suke da girma-digiri da m. Duhun duhu mai duhu 3D na zagaye na ciki ne mai halin gaske, kuma wannan zomo yana da girman kai. Wannan samfurin ya dace sosai ga aboki azaman kyauta. Zai zama babban abin mamaki don karɓar irin wannan babban-ƙarshen PLOS-wasan zomo.
Samar da tsari

Me yasa Zabi Amurka
Tunanin abokin ciniki farko
Daga Samfurin Samfurin Zabi ga Masser, Dukkan tsari yana da mai siyarwa. Idan kuna da wata matsala a cikin tsarin samarwa, tuntuɓi ma'aikatan samarwa kuma don Allah mu ba da amsar lokaci. Matsalar siyarwa ta baya iri ɗaya ce, za mu ɗauki alhakin kowane samfuranmu, saboda koyaushe muna riƙe da manufar abokin ciniki farko.
Baya sabis
Za a kawo samfuran da yawa bayan duk binciken da ya dace. Idan akwai wasu matsaloli masu inganci, muna da ma'aikatan tallace-tallace na musamman da za mu bi. Da fatan za a tabbata cewa za mu ɗauki alhakin kowane samfurin da muka samar. Bayan haka, kawai lokacin da kuka gamsu da farashinmu da ingancinmu, zamu sami ƙarin hadin gwiwa na dogon lokaci.

Faq
Tambaya: Sakamakon Kudin Kudin
A: Idan adadinku na odar ku ya fi USY 10,000, za a sake biyan kuɗin a gare ku.
Tambaya: Yaushe zan sami farashi na ƙarshe?
A: Zamu bayar da farashin ƙarshe da zaran an gama samfurin. Amma za mu ba ku farashin tunani kafin tsarin samfurin.