Zafafan siyar da kayan kwalliyar kafet na al'ada

Takaitaccen Bayani:

Wannan katifar bene mai laushi yana da salo shida, gami da zomo, kare, bear, frog, zebra da sauransu.Shi ne mafi ban sha'awa fiye da talakawa square bene tabarma.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

Bayani Zafafan siyar da kayan kwalliyar kafet na al'ada
Nau'in Faiki kayan wasan yara
Kayan abu Dogon alade/ Soft Plush/ pp auduga/Space auduga
Tsawon Shekaru Domin duk shekaru
Girman 39.37 x29.5 inci
MOQ MOQ shine 1000pcs
Lokacin Biyan Kuɗi T/T, L/C
Tashar Jirgin Ruwa SHANGHAI
Logo Za a iya keɓancewa
Shiryawa Yi azaman buƙatarku
Ƙarfin Ƙarfafawa Guda 100000/ Watan
Lokacin Bayarwa 30-45 kwanaki bayan karbar biya
Takaddun shaida EN71/CE/ASTM/Disney/BSCI

Siffofin Samfur

1. Muna amfani da abubuwa biyu don yin wannan tabarma.Ɗayan shine abin da ake ji, gami da zomaye, karnuka da kwadi.Na biyu, ɗan gajeren ɗanɗano mai laushi wanda ya haɗa da bears, zebras, leopards, da sauransu. Mun cika shi da audugar sararin samaniya.Zai yi laushi sosai don zama.

2. Wannan tabarma na bene ya dace sosai don hutawa a cikin falo ko ofis.Yana da taushi sosai.Idan ba ku son amfani da shi don zama, kuna iya ajiye shi a gefen gado ko a ƙofar gidan wanka.Yana jin dadi sosai don taka shi.

Samar da Tsari

Samar da Tsari

Me Yasa Zabe Mu

Ƙungiyar ƙira

Muna da ƙungiyar yin samfurin mu,don haka za mu iya samar da yawa ko namu salon don zaɓinku.kamar kayan wasan yara cushe, matashin kai, da bargo mai laushi,Kayan wasan yara na dabbobi, Kayan wasan yara masu yawa.Za ku iya aiko mana da takarda da zane mai ban dariya, za mu taimake ku ku tabbatar da gaske.

sabis na OEM

Muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kwamfuta da ƙungiyar bugu, kowane ma'aikaci yana da ƙwarewar shekaru masu yawa,mun yarda OEM / ODM embroider ko buga LOGO.Za mu zabi kayan da ya fi dacewa da kuma sarrafa farashi don mafi kyawun farashi saboda muna da layin samar da namu.

商品42 (2)

FAQ

1. Q:Idan na aiko muku da samfuran kaina, kun kwafi mani samfurin, shin zan biya kuɗin samfuran?

A: A'a, wannan zai zama kyauta a gare ku.

2. Q: Menene lokacin bayarwa?

A: 30-45 kwanaki.Za mu yi bayarwa da wuri-wuri tare da ingantaccen inganci.

3. Q:Samfuran kuɗin dawowa

A: Idan adadin odar ku ya wuce USD 10,000, za a mayar muku da kuɗin samfurin.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Samfura masu dangantaka

  Kuyi Subscribing Zuwa Wasikar Mu

  Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.

  Biyo Mu

  a kafafen sadarwar mu
  • sns03
  • sns05
  • sns01
  • sns02